CTTĐT - Theo Kết luận số 512/KL-TU của Ban Thường vụ Tỉnh ủy ngày 20/3/2020 một số nhiệm vụ trọng tâm gắn với công tác phòng chống dịch bệnh Covid-19 trong thời gian tới, để tiếp tục triển khai thực hiện thắng lợi nhiệm vụ kép: vừa phòng chống dịch hiệu quả, vừa ổn định, phát triển kinh tế - xã hội của Tỉnh, Ban Thường vụ Tỉnh ủy thống nhất kết luận như sau:
TỉnhYên Bái tháo gỡ khó khăn cho doanh nghiệp trong bối cảnh dịch bệnh Covid-19 (Ảnh Báo Dân sinh)
(Xem nội dung văn bản ở tệp đính kèm phía dưới)
0 lượt xem
Ban Biên tập