Thời gian qua, phong trào luyện tập thể dục - thể thao của viên chức, người lao động Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh diễn ra sôi nổi, phong phú và đa dạng. Tùy theo sở thích, điều kiện sức khỏe, thời gian của mỗi người đã lựa chọn cho mình một môn thể thao phù hợp: Đi bộ, Yoga, Bóng chuyền hơi…
Viên chức Trung tâm Lưu trữ Lịch sử tham gia giải bóng chuyền hơi kỷ niêm 77 năm ngày thành lập ngành Tổ chức Nhà nước
Vào chiều thứ ba hàng tuần, tại sân của Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh, lãnh đạo, viên chức, người lao động Trung tâm cùng nhau luyện tập môn Bóng chuyền hơi. Với sự tham gia đông đủ, nhiệt tình của mọi người đã tạo không khí vui tươi, phấn khởi, đoàn kết, gắn bó, thi đua hoàn thành tốt các nhiệm vụ chính trị của cơ quan./.
![](/trungtamluutrulichsu/noidung/tintuc/PublishingImages/van2.jpg)
Viên chức, người lao động Trung tâm luyện tập thể thao môn bóng chuyền hơi
Thu Hường
Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh
137 lượt xem