Chiều ngày 28/12/2022, Sở Nội vụ tỉnh Yên Bái đã tổ chức Hội nghị tổng kết tổng kết công tác năm 2022 và triển khai nhiệm vụ năm 2023 ngành Nội vụ.
Tham dự Hội nghị có Ban Giám đốc Sở, đồng chí Nguyễn Văn Trọng - Giám đốc Sở chủ trì hội nghị; toàn thể cán bộ, công chức, viên chức thuộc Sở Nội vụ; toàn thể cán bộ công chức phòng Nội vụ các huyện, thị xã, thành phố; cán bộ làm công tác tổ chức cán bộ của các Sở, ban, ngành.
Hội nghị đã diễn ra tại Trường Chính trị tỉnh Yên Bái.
Toàn cảnh Hội nghị
Ban Biên tập
198 lượt xem