Sáng ngày 26/10/2023, Bà Hoàng Thị Thanh Thủy - Giám đốc Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Yên Bái dự Lễ khánh thành công trình Trung tâm lưu trữ cơ sở dữ liệu đất đai thành phố Yên Bái kết hợp với ra mắt số hóa dữ liệu đất đai thành phố.
Các đại biểu cắt băng khánh thành công trình
Đây là một công trình hết sức ý nghĩa và quan trọng của thành phố, góp phần phát huy giá trị tài liệu một cách nhanh chóng, hiệu quả nhất. Bên cạnh đó, việc đẩy mạnh ứng dụng công nghệ thông tin vào công tác khai thác sử dụng tài liệu lưu trữ sẽ đáp ứng yêu cầu khai thác, nghiên cứu khoa học, lịch sử và các nhu cầu chính đáng khác theo quy định.
Các đại biểu tham quan Phòng Quản lý cơ sở dữ liệu đất đai thành phố Yên Bái
Các đại biểu tham quan Kho Lưu trữ tài liệu đất đai thành phố Yên Bái
Ban Biên tập
78 lượt xem