CTTĐT - Sáng 31/1, đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh cùng lãnh đạo Sở Y tế, UBND thành phố Yên Bái đã đến thăm và chúc Tết một số đơn vị trên địa bàn Thành phố.
Đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh tặng quà Tết cho cán bộ chiến sỹ Bộ Tư lệnh cảnh sát cơ động tại Tây Bắc
Đoàn đã đến thăm và chúc tết cơ quan thường trực Bộ Tư lệnh cảnh sát cơ động tại Tây Bắc, Báo Yên Bái, Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh và Trung đoàn không quân 921.
Tại các đơn vị đến thăm, đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch UBND tỉnh đã gửi lời chúc mừng năm mới tới toàn thể cán bộ, chiến sỹ, công nhân, viên chức, người lao động làm việc tại các đơn vị. Đồng chí đã thông tin nhanh kết quả phát triển kinh tế xã hội của tỉnh năm 2018. Bước sang năm mới 2019, đồng chí mong muốn các đơn vị tiếp tục phát huy các kết quả đã đạt được, phấn đấu hoàn thành tốt các chỉ tiêu, nhiệm vụ được giao. Đặc biệt trong dịp xuân mới Kỷ Hợi, đồng chí đề nghị các đơn vị duy trì lịch trực Tết, giữ gìn đảm bảo an ninh trật tự, chăm sóc sức khoẻ cho nhân dân trên địa bàn tỉnh. Báo Yên Bái tiếp tục đổi mới thông tin tuyên truyền, tạo hiệu ứng sức lan toả tới người đọc.
![](/noidung/tintuc/PublishingImages/Lan-Huong/thambenhnhansn.jpg)
(Đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch UBND tỉnh thăm và động viên gia đình bệnh nhân đang điều trị ở Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh)
Các đơn vị cũng đã bày tỏ sự cảm ơn sâu sắc trước sự quan tâm của các đồng chí lãnh đạo tỉnh và thể hiện quyết tâm sẽ nỗ lực hoàn thành tốt các nhiệm vụ được giao đặc biệt là trong dịp Tết Nguyên đán Kỷ Hợi 2019.
Nhân dịp này thay mặt Tỉnh ủy - HĐND - UBND - Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh, đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh đã tặng quà Tết cho các đơn vị và thăm hỏi tặng quà cho các bệnh nhân đang điều trị tại Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh.
718 lượt xem
Lan Hương
Cổng thông tin điện tử tỉnh - Sáng 31/1, đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh cùng lãnh đạo Sở Y tế, UBND thành phố Yên Bái đã đến thăm và chúc Tết một số đơn vị trên địa bàn Thành phố.Đoàn đã đến thăm và chúc tết cơ quan thường trực Bộ Tư lệnh cảnh sát cơ động tại Tây Bắc, Báo Yên Bái, Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh và Trung đoàn không quân 921.
Tại các đơn vị đến thăm, đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch UBND tỉnh đã gửi lời chúc mừng năm mới tới toàn thể cán bộ, chiến sỹ, công nhân, viên chức, người lao động làm việc tại các đơn vị. Đồng chí đã thông tin nhanh kết quả phát triển kinh tế xã hội của tỉnh năm 2018. Bước sang năm mới 2019, đồng chí mong muốn các đơn vị tiếp tục phát huy các kết quả đã đạt được, phấn đấu hoàn thành tốt các chỉ tiêu, nhiệm vụ được giao. Đặc biệt trong dịp xuân mới Kỷ Hợi, đồng chí đề nghị các đơn vị duy trì lịch trực Tết, giữ gìn đảm bảo an ninh trật tự, chăm sóc sức khoẻ cho nhân dân trên địa bàn tỉnh. Báo Yên Bái tiếp tục đổi mới thông tin tuyên truyền, tạo hiệu ứng sức lan toả tới người đọc.
(Đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch UBND tỉnh thăm và động viên gia đình bệnh nhân đang điều trị ở Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh)
Các đơn vị cũng đã bày tỏ sự cảm ơn sâu sắc trước sự quan tâm của các đồng chí lãnh đạo tỉnh và thể hiện quyết tâm sẽ nỗ lực hoàn thành tốt các nhiệm vụ được giao đặc biệt là trong dịp Tết Nguyên đán Kỷ Hợi 2019.
Nhân dịp này thay mặt Tỉnh ủy - HĐND - UBND - Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh, đồng chí Dương Văn Tiến - Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh đã tặng quà Tết cho các đơn vị và thăm hỏi tặng quà cho các bệnh nhân đang điều trị tại Bệnh viện Sản - Nhi tỉnh.