CTTĐT - Trong tuần công tác vừa qua, các đồng chí lãnh đạo UBND tỉnh đã tiếp xúc cử tri tại huyện Văn Yên và Yên Bình; thăm, tặng quà các gia đình chính sách trên địa bàn các huyện: Trấn Yên, Yên Bình; dự Hội nghị Ban Chỉ đạo kinh tế tập thể tỉnh lần thứ 30, Ban Chấp hành Liên minh Hợp tác xã tỉnh lần thứ 3 (khóa VI); thẩm định xét công nhận các xã Việt Thành, Bảo Hưng - huyện Trấn Yên đạt chuẩn nông thôn mới nâng cao năm 2021; kiểm tra công tác phòng, chống dịch Covid-19 tại một số chốt kiểm dịch và một số doanh nghiệp, cơ sở sản xuất kinh doanh trên địa bàn tỉnh… và triển khai các nhiệm vụ khác theo kế hoạch.
Tr´nh duy?t không h? tr? xem tr?c tuy?n
876 lượt xem
Tiến Lập - Thu Nga (tổng hợp)