CTTĐT - Ngày 15/9, đồng chí Trần Huy Tuấn - Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã gửi thư ngỏ tới Hội đồng hương Yên Bái ở Hà Nội, thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh, thành phố trong cả nước. Cổng TTĐT tỉnh trân trọng giới thiệu toàn văn lá thư.
.
![](/noidung/tintuc/PublishingImages/Hien-Trang/xa%20hoi/thungochutich.jpg)
1951 lượt xem
Cổng thông tin điện tử tỉnh - Ngày 15/9, đồng chí Trần Huy Tuấn - Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã gửi thư ngỏ tới Hội đồng hương Yên Bái ở Hà Nội, thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh, thành phố trong cả nước. Cổng TTĐT tỉnh trân trọng giới thiệu toàn văn lá thư.