CTTĐT - Trong tháng 12/2022, trên địa bàn tỉnh Yên Bái sẽ tổ chức nhiều hoạt động, sự kiện văn hóa, du lịch; tập trung chủ yếu ở huyện Mù Cang Chải, Trạm Tấu, Lục Yên, Yên Bình và thị xã Nghĩa Lộ.
.
![](/noidung/tintuc/PublishingImages/Hien-Trang/xa%20hoi/hoadao30112022.jpg)
2617 lượt xem
Ban Biên tập
Cổng thông tin điện tử tỉnh - Trong tháng 12/2022, trên địa bàn tỉnh Yên Bái sẽ tổ chức nhiều hoạt động, sự kiện văn hóa, du lịch; tập trung chủ yếu ở huyện Mù Cang Chải, Trạm Tấu, Lục Yên, Yên Bình và thị xã Nghĩa Lộ.