CTTĐT - Ngày hội văn hóa dân tộc Dao xã Tân Phượng - huyện Lục Yên sẽ diễn ra vào 19/8 (tức mùng 4 tháng 7 âm lịch) tại Trường TH&THCS Tân Phượng với nhiều hoạt động đặc sắc.
![](/noidung/tintuc/PublishingImages/Lan-Huong/ngày%20hội%20dt%20dao123chuẩn.png)
1256 lượt xem
Đồ họa: Lan Hương
Cổng thông tin điện tử tỉnh - Ngày hội văn hóa dân tộc Dao xã Tân Phượng - huyện Lục Yên sẽ diễn ra vào 19/8 (tức mùng 4 tháng 7 âm lịch) tại Trường TH&THCS Tân Phượng với nhiều hoạt động đặc sắc.