CTTĐT – Trong tuần công tác vừa qua, các đồng chí lãnh đạo UBND tỉnh dự Kỳ họp thứ 20 - HĐND tỉnh Yên Bái khóa XVIII; dự Lễ ra quân thực hiện nhiệm vụ Năm an toàn giao thông 2021, đợt cao điểm bảo đảm trật tự, an toàn giao thông dịp Tết Nguyên đán Tân Sửu và Lễ hội Xuân 2021; tổng kết Chương trình "Cà phê doanh nhân năm 2020 - Chính quyền đồng hành cùng doanh nghiệp”… và thực hiện các nhiệm vụ khác theo kế hoạch.
Tr´nh duy?t không h? tr? xem tr?c tuy?n
776 lượt xem
Hiền Trang - Thanh Thủy