CTTĐT - Nhân Ngày vì nạn nhân chất độc da cam/dioxin (10/8), Chủ tịch UBND tỉnh Yên Bái Trần Huy Tuấn có thư gửi thăm hỏi các nạn nhân và gia đình các nạn nhân chất độc da cam/dioxin với tình cảm sẻ chia sâu sắc nhất. Cổng Thông tin điện tử trân trọng đăng tải toàn văn thư của đồng chí Chủ tịch UBND tỉnh.
.
![](/noidung/tintuc/PublishingImages/Tien-Lap/Quy%203/2.anh%20thu%20cua%20chu%20tich%20nhan%2010.8.jpg)
542 lượt xem
Ban Biên tập
Cổng thông tin điện tử tỉnh - Nhân Ngày vì nạn nhân chất độc da cam/dioxin (10/8), Chủ tịch UBND tỉnh Yên Bái Trần Huy Tuấn có thư gửi thăm hỏi các nạn nhân và gia đình các nạn nhân chất độc da cam/dioxin với tình cảm sẻ chia sâu sắc nhất. Cổng Thông tin điện tử trân trọng đăng tải toàn văn thư của đồng chí Chủ tịch UBND tỉnh.