CTTĐT - Trong tuần công tác vừa qua (từ 27/2 đến 5/3/2017), các đồng chí lãnh đạo UBND tỉnh dự Lễ khởi công Nhà máy ống thép Hoa Sen Yên Bái; Triển khai nhiệm vụ trong tâm tháng 3; Tiếp và làm việc với Đoàn công tác UBND tỉnh Thái Bình; Làm việc với Đoàn công tác Ngân hàng thế giới về hỗ trợ thực hiện Dự án Phát triển đô thị động lực - Thành phố Yên Bái; Chủ trì hội nghị thẩm định điều chỉnh Quy hoạch ngành công nghiệp, giao thông. Cùng với đó, công tác chỉ đạo điều hành tập trung vào các nội dung cụ thể sau:
Tr´nh duy?t không h? tr? xem tr?c tuy?n
580 lượt xem
Ban Biên tập