CTTĐT - Trong tuần công tác vừa qua (từ 6-12/3/2017), các đồng chí lãnh đạo UBND tỉnh tham dự chương trình gặp mặt các doanh nghiệp đầu xuân 2017, triển khai nhiệm vụ chuẩn bị diễn tập KVPT tỉnh, làm việc về sắp xếp, đổi mới doanh nghiệp, triển khai nhiệm vụ tổng điều tra kinh tế năm 2017, xét tặng danh hiệu nhà giáo ưu tú, thẩm định quy hoạch di tích trên địa bàn tỉnh. Cùng với đó công tác chỉ đạo, điều hành tập trung vào các nhiệm vụ cụ thể sau:
Tr´nh duy?t không h? tr? xem tr?c tuy?n
575 lượt xem
Ban Biên tập