CTTĐT - Ngày 11/1, đồng chí Đỗ Việt Bách - Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh thăm, tặng quà cho một số hộ gia đình chính sách và hộ nghèo tại xã Tân Phượng và Tô Mậu (huyện Lục Yên) nhân dịp Tết Nguyên đán Canh Tý 2020.
Đồng chí Đỗ Việt Bách - Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH,HĐND và UBND tỉnh và đoàn công tác tặng quà cho các gia đình chính sách và hộ nghèo xã Tân Phượng.
Đồng chí Đỗ Việt Bách - Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh đã chia sẻ với các gia đình khó khăn trên địa bàn xã và đề nghị cấp ủy, chính quyền hai xã Tô Mậu và Tân Phượng xây dựng kế hoạch và triển khai các nhiệm vụ trọng tâm trước, trong và sau Tết; đồng thời tiếp tục quan tâm tạo điều kiện để các gia đình chính sách và hộ nghèo có động lực vươn lên trong cuộc sống, nỗ lực phát triển kinh tế, giảm nghèo bền vững, trước mắt giúp đỡ, tạo điều kiện để người nghèo được đón Tết Nguyên đán Canh Tý 2020 đầm ấm, hạnh phúc.
![](/noidung/tintuc/PublishingImages/Hong-Hanh/to%20mau1.jpg)
Đồng chí Đỗ Việt Bách - Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh và đoàn công tác tặng quà cho các gia đình chính sách và hộ nghèo xã Tô Mậu
Nhân dịp này, đồng chí Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh Đỗ Việt Bách đã trao quà cho Đảng ủy, HĐND và UBND xã Tân Phượng và Đảng ủy, HĐND và UBND xã Tô Mậu và 45 suất quà cho các gia đình chính sách, hộ nghèo tại xã Tân Phượng và xã Tô Mậu (huyện Lục Yên).
1411 lượt xem
Hồng Hạnh
Cổng thông tin điện tử tỉnh - Ngày 11/1, đồng chí Đỗ Việt Bách - Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh thăm, tặng quà cho một số hộ gia đình chính sách và hộ nghèo tại xã Tân Phượng và Tô Mậu (huyện Lục Yên) nhân dịp Tết Nguyên đán Canh Tý 2020.Đồng chí Đỗ Việt Bách - Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh đã chia sẻ với các gia đình khó khăn trên địa bàn xã và đề nghị cấp ủy, chính quyền hai xã Tô Mậu và Tân Phượng xây dựng kế hoạch và triển khai các nhiệm vụ trọng tâm trước, trong và sau Tết; đồng thời tiếp tục quan tâm tạo điều kiện để các gia đình chính sách và hộ nghèo có động lực vươn lên trong cuộc sống, nỗ lực phát triển kinh tế, giảm nghèo bền vững, trước mắt giúp đỡ, tạo điều kiện để người nghèo được đón Tết Nguyên đán Canh Tý 2020 đầm ấm, hạnh phúc.
Đồng chí Đỗ Việt Bách - Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh và đoàn công tác tặng quà cho các gia đình chính sách và hộ nghèo xã Tô Mậu
Nhân dịp này, đồng chí Chánh Văn phòng Đoàn ĐBQH, HĐND và UBND tỉnh Đỗ Việt Bách đã trao quà cho Đảng ủy, HĐND và UBND xã Tân Phượng và Đảng ủy, HĐND và UBND xã Tô Mậu và 45 suất quà cho các gia đình chính sách, hộ nghèo tại xã Tân Phượng và xã Tô Mậu (huyện Lục Yên).